ਉਹ ਰੁਕਦੇ ਨਹੀਂ… ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ 6 ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੀ ਸੀ ਇਹ ਪੋਸਟ

2933

ਉਹ ਰੁਕਦੇ ਨਹੀਂ… ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ 6 ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੀ ਸੀ ਇਹ ਪੋਸਟ, ਫਿਰ ਮੇਕਅੱਪ ਰੂਮ ‘ਚ ਕੀਤੀ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ

Tunisha Sharma Death: ਟੀਵੀ ਸੀਰੀਅਲ ਅਲੀ ਬਾਬਾ ਦਾਸਤਾਨ-ਏ-ਕਾਬੁਲ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਫਿਤੂਰ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਟੀਵੀ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਜਗਤ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ 20 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ।

ਟੀਵੀ ਸੀਰੀਅਲ ਅਲੀ ਬਾਬਾ ਦਾਸਤਾਨ-ਏ-ਕਾਬੁਲ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਫਿਤੂਰ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਟੀਵੀ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਜਗਤ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ 20 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ।

ਛੋਟੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਆਤਮ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਲਈ
ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਛੋਟੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਹੀ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ਅਤੇ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਖਾਸ ਪਛਾਣ ਬਣਾ ਲਈ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਦੀ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਦੀ ਖਬਰ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਨੇ 6 ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਮੇਕਅੱਪ ਰੂਮ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਜੀਵਨ ਲੀਲਾ ਸਮਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਦੀ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਦੀ ਖਬਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕ ਉਸ ਦੀ ਆਖਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹਨ। ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਆਖਰੀ ਪੋਸਟ ਆਪਣੀ ਮੌਤ ਦੀ ਖਬਰ ਆਉਣ ਤੋਂ ਸਿਰਫ 6 ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੀ ਸੀ।

ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਦੀ ਆਖਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟ
ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਨੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਚਿੱਟੇ ਅਤੇ ਬੇਬੀ ਪਿੰਕ ਕਲਰ ਦੀ ਡਰੈੱਸ ਪਹਿਨੀ ਇਸ ਫੋਟੋ ‘ਚ ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਫੋਨ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪੋਸਟ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ, ‘ਜੋ ਆਪਣੇ ਜਨੂੰਨ ‘ਚ ਅੱਗੇ ਵਧ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਹ ਨਹੀਂ ਰੁਕਦੇ।’ ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਦੀ ਆਖਰੀ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਵੱਧ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਹੈ।

‘ਅਸੀਂ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿਚ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ’
ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਦੀ ਆਖਰੀ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਇਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘6 ਘੰਟੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ… ਅਸੀਂ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ?’ ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਇਕ ਹੋਰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ RIP ਲਿਖਿਆ ਅਤੇ ਕਿਹਾ- ‘ਅਲੀਬਾਬਾ ‘ਚ ਰਾਜਕੁਮਾਰੀ ਮਰੀਅਮ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ‘ਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪਹਿਲੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨੂੰ ਮੈਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਭੁੱਲਾਂਗਾ।’ ਇਕ ਹੋਰ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਇਹ ਕਿੰਨਾ ਦੁਖਦਾਈ ਹੈ। ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਇਹ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਕਿੰਨੀ ਕੁ ਗੁਜ਼ਰ ਰਹੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਹੈ
ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਵਾਲਿਵ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਟੀਵੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ (20 ਸਾਲ) ਨੇ ਇੱਕ ਟੀਵੀ ਸੀਰੀਅਲ ਦੇ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਫਾਹਾ ਲੈ ਕੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ। ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਐਲਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਨੇ ਫਿਤੂਰ ਅਤੇ ਬਾਰ ਬਾਰ ਦੇਖੋ ਵਰਗੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨੌਜਵਾਨ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਅਤੇ ਵਿਦਿਆ ਬਾਲਨ ਨਾਲ ਕਹਾਣੀ 2 ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ।

ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਸ਼ਰਮਾ ਇਸ ਸਮੇਂ ਐਕਟਰ ਸ਼ਿਵਿਨ ਨਾਰੰਗ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਅਲੀਬਾਬਾ ਦੇ ਸੈੱਟ ਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਕੋ-ਸਟਾਰ ਸ਼ੀਜਾਨ ਦੇ ਮੇਕਅੱਪ ਰੂਮ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੀ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਸ਼ੀਜਨ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਸ਼ੀਜਨ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਗੋਲੀ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਉਹ ਮੇਕਅੱਪ ਰੂਮ ਵਿਚ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਗੇਟ ਅੰਦਰੋਂ ਬੰਦ ਦੇਖਿਆ। ਉਸ ਨੇ ਕਈ ਵਾਰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ, ਪਰ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਮੇਕਅੱਪ ਰੂਮ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਤੋੜਿਆ ਤਾਂ ਅੰਦਰ ਤੁਨੀਸ਼ਾ ਬੇਹੋਸ਼ ਪਈ ਮਿਲੀ। ਬਾਅਦ ‘ਚ ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਐਲਾਨ ਦਿੱਤਾ। ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਵਾਲੀਵ ਪੁਲਸ ਨੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ। ਪੁਲੀਸ ਇੱਥੇ ਯੂਨਿਟ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।