ਹੋਮਵਰਕ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਗਿਆ ਬੱਚਾ , ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਵੀਡੀਓ

295

“ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਦੇ ਕਰਦੇ ਮੈਂ ਬੁੱਢਾ ਹੋ ਜਾਵਾਂਗਾ”… ਹੋਮਵਰਕ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਗਿਆ ਬੱਚਾ , ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਵੀਡੀਓ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੱਚਾ ਹੋਮਵਰਕ ਕਰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਉਹ ਰੋ-ਰੋ ਕੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਅਜਿਹੇ ਕਈ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇਕ ਬੱਚੇ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਹੋਮਵਰਕ ਕਰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਹੋਮਵਰਕ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ, ਤਾਂ ਬੱਚਾ ਰੋਂਦਾ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਦੁੱਖ ਬਿਆਨ ਕਰਦਾ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਲੜਕਾ ਰੋਂਦਾ ਹੋਇਆ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਾਰੀ ਉਮਰ ਪੜ੍ਹਦਿਆਂ ਬੁੱਢਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੱਚਾ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਝਿੜਕਦਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮਾਂ ਡਾਂਟ ਰਹੀ ਹੈ, “ਤਾਂ ਬੁੱਢੇ ਹੋਣ ਨੂੰ ਕੀ ਹੋਇਆ, ਪੜ੍ਹ-ਲਿਖ ਕੇ ਬੁੱਢਾ ਹੋਵੇਗਾ , ਅਨਪੜ੍ਹ ਤੇ ਮੂਰਖ ਬਣ ਕੇ ਬੁੱਢਾ ਕਿਉਂ ਹੋਵੇਗਾ।” ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਚਰਚਾ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੇਖਣ ‘ਚ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਹੀ ਪਿਆਰੀ ਹੈ।